Na'urar DEHNrail

  • Rearfin tashin ƙarfe biyu-biyu wanda ya ƙunshi ɓangaren tushe da kuma tsarin kariya na toshe-in
  • Capacityarfin fitarwa mai yawa saboda nauyin haɗin zinc oxide varistor / spark gap hade
  • Gudanar da makamashi tare da wasu masu kama dangin samfurin Red / Line
  • Alamar aiki / kuskure ta alamar kore / ja alamar tutar a taga dubawa
  • Designuntataccen (mai daidaitaccen sassa) bisa ga DIN 43880
  • Sauƙi maye gurbin matakan kariya saboda tsarin kullewar module tare da maɓallin sakin module
  • Vibration da girgiza-an gwada bisa ga EN 60068-2

DEHNrail DR M 2P 255
Kashi Na 953200 DR M 2P 255
GTIN 4013364108301, jadawalin kwastam No .: 85363030, Babban nauyi: 91.70 g, PU: 1.00 pc (s)

DEHNrail DR M 2P 255

Tsarin zane na asali DEHNrail DR M 2P

Girman girma DEHNrail DR M 2P

Rarraba DEHNrail DR M 2P 255

DEHNrail DR M 2P 255 pic1

DEHNrail M 2P…
Mai kamawa mai hawa biyu wanda ya ƙunshi ɓangaren tushe da tsarin kariya na toshe.

Technical data

typeFarashin DRM2P30Farashin DRM2P60Farashin DRM2P75Farashin DRM2P150Farashin DRM2P255
Sashe na No.953 201953 202953 203953 204953 200
SPD bisa ga EN 61643-11 / IEC 61643-11rubuta 3 / aji III
Yanayin wutar lantarki (ac) (UN(50 /60 Hz)24 V48 V60 V120 V230 V
Max. ci gaba da aiki ƙarfin lantarki (ac) (UC(50 /60 Hz)30 V60 V75 V150 V255 V
Max. ƙarfin wutar lantarki mai aiki (dc) (UC)30 V60 V75 V150 V255 V
Matsayin lodin halin yanzu (ac) (IL)25 A
Yanayin sallama na yanzu (8/20 )s) (In)1 KA1 KA2 KA2 KA3 KA
Jimlar fitowar yanzu (8/20 μs) [L+N-PE] (ITotal)2 KA2 KA4 KA4 KA5 KA
Haɗin haɗuwa (UOC)2 kV2 kV4 kV4 kV6 kA
Haɗin haɗuwa [L+N-PE] (UJimlar OC)4 kV4 kV8 kV8 kV10 kV
Matsayin kariyar wutar lantarki [LN] (UP)V 180 VV 350 VV 400 VV 640 V1250V
Matsayin kariyar wutar lantarki [N-PE] (UP)V 630 VV 730 VV 730 VV 800 V≤ 1500 V
Lokacin amsawa [LN] (tA)Ns 25 ns
Lokacin amsawa [L/N-PE] (tA)Ns 100 ns
Max. mains-gefe overcurrent kariya25 A gL/gG ko B 25 A
Gajeriyar madaidaiciyar ƙarfin juriya don kariya daga mains na gefe tare da 25 A gG (ISCCR)6 KArms
Overara ƙarfin ɗan lokaci (TOV) [LN] (UT) - Halin hali----335 V / 5 sakan. - tsayayya
Overara ƙarfin ɗan lokaci (TOV) [LN] (UT) - Halin hali----440 V / 120 min. - rashin lafiya
Overarfin wuce gona da iri (TOV) [L / N-PE] (UT) - Halin hali----335 V / 120 min. - tsayayya
Overarfin wuce gona da iri (TOV) [L / N-PE] (UT) - Halin hali----440 V / 5 sakan. - tsayayya
Ƙarfafawar wucin gadi (TOV) [L+N-PE] (UT) - Halin hali----1200V + URef / 200 ms - rashin nasara
Yanayin zafin aiki (TU)-40 ° C… + 80 ° C
Alamar aiki / kuskurekore / ja
Yawan mashigai1
Yankin giciye (min.)0.5 mm2 m / m
Yankin giciye (max.)4 mm2 m / 2.5 mm2 m
Don hawa kan35 mm DIN rails acc. zuwa EN 60715
Akwatin kayathermoplastik, ja, UL 94 V-0
Wurin girkawashigar cikin gida
Degree na kariyaIP 20
Capacity1 module (s), DIN 43880
BayyanaiKEMA, VDE, UL, CSA

DEHNrail M 2P… FM
Mai kamawa mai hawa biyu wanda ya ƙunshi ɓangaren tushe da tsarin kariya na toshe; tare da lamba alamar sigina mai nisa.

DEHNrail DR M 2P 30 FM

Tsarin zane na asali DEHNrail DR M 2P FM

Girman zane DEHNrail DR M 2P FM

Technical data

typeDR M 2P 30 FMDR M 2P 60 FMDR M 2P 75 FMDR M 2P 150 FMDR M 2P 255 FM
Sashe na No.953 206953 207953 208953 209953 205
SPD bisa ga EN 61643-11 / IEC 61643-11rubuta 3 / aji III
Yanayin wutar lantarki (ac) (UN(50 /60 Hz)24 V48 V60 V120 V230 V
Max. ci gaba da aiki ƙarfin lantarki (ac) (UC(50 /60 Hz)30 V60 V75 V150 V255 V
Max. ƙarfin wutar lantarki mai aiki (dc) (UC)30 V60 V75 V150 V255 V
Matsayin lodin halin yanzu (ac) (IL)25 A
Yanayin sallama na yanzu (8/20 )s) (In)1 KA1 KA2 KA2 KA3 KA
Jimlar fitowar yanzu (8/20 μs) [L+N-PE] (ITotal)2 KA2 KA4 KA4 KA5 KA
Haɗin haɗuwa (UOC)2 kV2 kV4 kV4 kV6 kA
Haɗin haɗuwa [L+N-PE] (UJimlar OC)4 kV4 kV8 kV8 kV10 kV
Matsayin kariyar wutar lantarki [LN] (UP)V 180 VV 350 VV 400 VV 640 V1250V
Matsayin kariyar wutar lantarki [N-PE] (UP)V 630 VV 730 VV 730 VV 800 V≤ 1500 V
Lokacin amsawa [LN] (tA)Ns 25 ns
Lokacin amsawa [L/N-PE] (tA)Ns 100 ns
Max. mains-gefe overcurrent kariya25 A gL/gG ko B 25 A
Gajeriyar madaidaiciyar ƙarfin juriya don kariya daga mains na gefe tare da 25 A gG (ISCCR)6 KArms
Overara ƙarfin ɗan lokaci (TOV) [LN] (UT) - Halin hali----335 V / 5 sakan. - tsayayya
Overara ƙarfin ɗan lokaci (TOV) [LN] (UT) - Halin hali----440 V / 120 min. - rashin lafiya
Overarfin wuce gona da iri (TOV) [L / N-PE] (UT) - Halin hali----335 V / 120 min. - tsayayya
Overarfin wuce gona da iri (TOV) [L / N-PE] (UT) - Halin hali----440 V / 5 sakan. - tsayayya
Ƙarfafawar wucin gadi (TOV) [L+N-PE] (UT) - Halin hali----1200V + URef / 200 ms - rashin nasara
Yanayin zafin aiki (TU)-40 ° C… + 80 ° C
Alamar aiki / kuskurekore / ja
Yawan mashigai1
Yankin giciye (min.)0.5 mm2 m / m
Yankin giciye (max.)4 mm2 m / 2.5 mm2 m
Don hawa kan35 mm DIN rails acc. zuwa EN 60715
Akwatin kayathermoplastik, ja, UL 94 V-0
Wurin girkawashigar cikin gida
Degree na kariyaIP 20
Capacity1 module (s), DIN 43880
BayyanaiKEMA, VDE, UL, CSA
Nau'in lambar sigina mai nisalambar canji
Ƙarfin canzawa (ac)250 V / 0.5 A
Chingarfin sauyawa (dc)250 V / 0.1 A; 125 V / 0.2 A; 75 V / 0.5 A
Yankin yanki don ƙananan tashar siginamax. 1.5 mm2 m / m

Jerin mu na T3 TLP ya fi gasa kuma yana iya maye gurbin ƙirar DEHNrail - DR M 2P

Na'urar Kariyar Kariyar AC ta SPD Nau'in 3, T3, Class D, Jerin III TLP jerin