Tsarin Railway


Ana iya samun tsarin lantarki mai mahimmanci a cikin yawancin gine-ginen jirgin ƙasa da tsarin, gami da, amma ba'a iyakance ga sigina da tsarin sarrafawa ba:

  • Hanyoyin lantarki
  • Tsarin sigina na gani
  • Matakan tsallaka tsarin aminci

Gine-gine, tsarin, da kayan haɗin lantarki masu alaƙa, duk da haka, suna da saukin faɗuwa da walƙiya da sauran hanyoyin kutse na lantarki Lalacewa na faruwa ne ta hanyar dukawar walƙiya kai tsaye (alal misali, a layukan tuntuɓar sama, waƙoƙi ko masta) da kuma walƙiyar kai tsaye kai tsaye (alal misali, a cikin gini kusa da). Hasken walƙiya kai tsaye yana haifar da hauhawa da raƙuman ruwan sama.

Bugu da kari, hawan da ya haifar a cikin tsarin layin dogo dole ne a yi la'akari da shi. A wannan yanayin, ana yin banbanci tsakanin sauya juzu'i (yawanci a cikin zangon microsecond) da ƙananan juzu'i na ɗan lokaci. Wadannan juzu'in na ɗan lokaci na iya wucewa na daƙiƙo da yawa ko ma da mintoci har sai an katse tsarin hanyar jirgin ƙasa daga keɓaɓɓun na'urorin kariya.

A mafi yawan lokuta, lalatattun ko lalatattun masu sarrafawa, abubuwan haɗakawa, kayayyaki ko tsarin kwamfuta suna haifar da katsewar aikin layin dogo da ɓarnatarwar kuskuren lokaci. A sakamakon haka, jiragen kasa sun jinkirta kuma an sami tsada mai tsada. Saboda waɗannan dalilai, daidaitaccen walƙiya da kariyar tashin hankali ya dace da tsarin da ya dace ciki har da kariyar walƙiya ta waje da matakan haɗin keɓaɓɓu. Don haka, lokacin aiki da kuma sakamakon katsewa mai tsada na aikin layin dogo ana iya ragewa zuwa mafi ƙarancin.

Godiya ga gogewarsa a cikin walƙiya da kariyar tashin hankali a cikin shekaru da yawa da kuma zurfin bincike kan tsarin samar da wutar layin dogo, LSP tana ba da cikakkun ra'ayoyin kariya gaba ɗaya tare da cikakkun mafita da samfuran zamani. Babban fayil ɗin kayan aikin tsaro ya zagaye kewayon samfuran.

tsarin jirgin kasa
jirgin-sufuri-matakin-tsallakawa-aminci-tsarin