Yadda za a zaɓi mai kera na'urar kariya ta SPD


Mahimman maki 8 na siyan na'urar kariya daga China

Muna LSP masana'antar China tun daga 2010, muna mai da hankali kan ƙoƙarinmu na haɓaka kariyar ƙaruwa da kuma samar da na'urorin tsaro masu ƙaruwa na AC DC PV, muna ƙoƙari mu bauta wa abokan cinikinmu da kayayyaki masu inganci.

ƙarin na'urar kariya ta SPD bitar 1-Yadda za a zaɓi mai kera na'urar kariya ta SPD

Idan kai mai shigo da kayan lantarki ne, wakili, mai rarrabawa, dillali ko dillali, lokacin da ka sayi AC da DC ko PV SPDs (ƙarin na'urorin kariya), ya kamata ka san mahimman mahimman bayanai guda 8 na siyan na'urar kariya da za'a iya sauyawa daga SPA

1. Danyen abu

(1.1) Maƙerin ƙarfe na ƙarfe - MOV

zaɓi MOV

A matsayin babban ɓangaren cikin SPDs, ba buƙatar faɗi, ƙimar SPD yafi dogara da ƙirar varistors. Babu shakka amfani da ingantaccen MOV don samun mahimmanci, akwai shahararrun samfuran zamani iri iri don zaɓi kamar EPCOS / TDK, Littelfuse, Keko, Varsi…

Duniya sanannen alama

BrandPhoto
EPCOS / TDKEPCOS Maɗaukaki
LitelfuseLittelfuse Varistor
KeekoKeko Varicon Varistor
VarsiBabban Varistor
......

Yawancin China AC & DC da ke kera na'urar kariya ta SPD (masana'anta) suna amfani da sinadarin siliki na cikin gida na China (MOV), akwai alama da yawa don zaɓi. lissafa wasu don tunani.

BrandPhoto
CJP (Changzhou ChuangJie Hasken Haske Co., Ltd.)Farashin CJP
LKD (Lantarki na Lantarki)LKD mai rarrabe_3
BCTEQ (Dongguan BCTEQ Electroncis Co., Ltd.)BCTEQ mai rarrabuwa
KVR (Kestar Lantarki Co., Ltd.)KVR Maɗaukaki
Leytun (Foshan Leytun Electric Co., Ltd.)Leytun Varistor ne
......

Bayan kun zaɓi nau'in varistor (MOV), ta yaya kuka san zaɓi madaidaicin ƙarfin ƙarfin MOV? Kar ku damu, bari mu shiryar da ku don zaɓar mai nuna bambanci.

Bari mu ga sigogin fasaha na farko da farko, jera su a kasa.

Metal Oxide Varistor (MOV) Sigogin Fasaha

modelBayanin aiki TA= + 25 ℃Imar da aka kimanta T = + 85 ℃
Varistor ƙarfin lantarkiDaidaitaccen haƙuriIyakance ƙarfin lantarki a IP (8 / 20ss)capacitance

(1kHz)

Max. ci gaba da aiki irin ƙarfin lantarki (UC)Makamashi (2ms)Fitarwa na yanzu IMAX (8 / 20ss)rated iko
VN (V). VN (±%)VP (V)IP (A)C (pF)VRMS (V)VDC (V)WMAX (J)IMAX (A)PMAX (W)
Saukewa: CJA34S-12112010200300800075100230400001.4
Saukewa: CJA34S-201205103403007900130170310400001.4
Saukewa: CJA34S-221220103603007200140180340400001.4
Saukewa: CJA34S-241240103953006600150200360400001.4
Saukewa: CJA34S-271270104553005600175225390400001.4
Saukewa: CJA34S-331330105503005000210275430400001.4
Saukewa: CJA34S-361360105953004400230300460400001.4
Saukewa: CJA34S-391390106503004100250320490400001.4
Saukewa: CJA34S-43143010710300 3800275350550400001.4
Saukewa: CJA34S-471470107753003400300385600400001.4
Saukewa: CJA34S-511510108403003200320410640400001.4
Saukewa: CJA34S-561560109153002900350460710400001.4
Saukewa: CJA34S-6216201010253002600385505800400001.4
Saukewa: CJA34S-6816801011203002400420560910400001.4
Saukewa: CJA34S-7517501012403002200460615960400001.4
Saukewa: CJA34S-7817801012903002100485640930400001.4
Saukewa: CJA34S-8218201013553002000510670940400001.4
Saukewa: CJA34S-9119101015003001800550745960400001.4
Saukewa: CJA34S-95195010150030017005807601000400001.4
Saukewa: CJA34S-102100010165030016006258251040400001.4
Saukewa: CJA34S-112110010181530015006808951100400001.4
Saukewa: CJA34S-122120010200030013007509701200400001.4
Saukewa: CJA34S-1421400102290300110088011501300400001.4
Saukewa: CJA34S-1621600102550300100090012001400400001.4
Saukewa: CJA34S-1821800102800300900100013001500400001.4

Idan kana son yin odar SLP40-275 / 4 (UC = 275Vac, IMAX = 40kA), da fatan za a duba tebur (mun nuna shi ja), ginshikin Max. ci gaba da aiki irin ƙarfin lantarki (UC) - VRMS (V), sami bayanan 275V, zamu sami samfurin shine Saukewa: CJA34S-431.

PS
CJ: yana nufin alamar CJ.
A: yana nufin AC
34S: yana nufin murabba'in 34mm
431: yana nufin ƙarfin varistor shine 430V

Bayan zaɓar varistor na ƙarfe (MOV), har yanzu muna buƙatar kula da yadda za mu sanya shi cikin gidan SPD. akwai hanya biyu:

A. Mai ruɓi mai ruɓaɓɓen varistor, yawanci rufi da koren ko shuɗi mai launi don tabbacin danshi.rufi-mai-rufi-da-tsiraici-iri-iri

B. Wasu masana'antar SPDs suna amfani da varistor tsirara tare da mai tuntuɓar, yana buƙatar amfani da resin epoxy don sakawa. Kuna buƙatar sanin resin epoxy ba sa daɗin muhalli, sanannen samfurin SPDs baya yin hakan kuma.tsirara-varistor-with-contactor, -use-epoxy-guduro-to-sakawa

C. Don rage farashin, wasu masana'antun SPDs suna amfani da ƙaramin mai canzawa don maye gurbin 34S varistor, bari mu ɗauki misali, idan kuna son siyan SPDs masu kyau, fatan fatarar ruwa na Maraice (8 / 20μs) A = 20kA da Matsakaicin fitarwa na yanzu (8 ) Rubuta waɗannan bayanan fasaha daban-daban kamar yadda ke ƙasa:

Technical dataBada halin yanzuGirman MOVPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In5 KA20D

20MM

D: diamita

20D-Maɗaukaki
Matsakaicin yawan fitarwa na yanzu (8 / 20μs) Imax10 KA
Technical dataBada halin yanzuGirman MOVPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In10 KA25D

25MM

D: diamita

25D-Maɗaukaki
Matsakaicin yawan fitarwa na yanzu (8 / 20μs) Imax20 KA
Technical dataBada halin yanzuGirman MOVPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KA34S

34MM

S: murabba'i

CJP 34S- BANGO
Matsakaicin yawan fitarwa na yanzu (8 / 20μs) Imax40 KA
Technical dataBada halin yanzuGirman MOVPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KA34S

34MM

S: murabba'i

Saukewa: LKD 34S
Hasken walƙiya a halin yanzu (10 / 350μs) Iimp7 KA
Technical dataBada halin yanzuGirman MOVPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KA48S

48MM

LKD 48S-Varistor_4
Hasken walƙiya a halin yanzu (10 / 350μs) Iimp12,5 KA

(1.2) Lokacin zaɓin Gas Discharge Tube GDT don sandar NPE, buƙatar kulawa

Technical dataBada halin yanzuGDT girmaPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In10 KADiamita: 8mmFarashin 20kA GDT
Matsakaicin yawan fitarwa na yanzu (8 / 20μs) Imax20 KA
Technical dataBada halin yanzuGDT girmaPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KADiamita: 16mmFarashin 40kA GDT
Matsakaicin yawan fitarwa na yanzu (8 / 20μs) Imax40 KA
Technical dataBada halin yanzuGDT girmaPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KADiamita: 30mm25kA GDT
Hasken walƙiya a halin yanzu (10 / 350μs) Iimp25 KA
Technical dataBada halin yanzuGDT girmaPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KADiamita: 30mm50kA GDT
Hasken walƙiya a halin yanzu (10 / 350μs) Iimp50 KA
Technical dataBada halin yanzuGDT girmaPhoto
Maganin sallama na yanzu (8 / 20μs) In20 KADiamita: 30mm100kA GDT
Hasken walƙiya a halin yanzu (10 / 350μs) Iimp100 KA

(1.3) Tsarin tsarin ciki

Alamu da yawa na SPDs a cikin kasuwa, zaku ga akwai galibi akwai tsarin tsarin gida guda biyu a cikin abin da za'a iya haɗawa da su: Salon Dehn da salon OBO

OBO tsarin haɗa kayan aiki

Salon OBO:
lokacin da babbar hazo take zuwa, faɗin ɓangaren haɗin ƙarfe yana da kunkuntar, ba zai iya tsayayya da ƙarfin 40kA ba.

Dehn salo wanda za'a iya haɗawa dashi_1

Salon Dehn:
Godiya ga ƙirar kirkira, zata iya tsayayya da halin Imax = 40kA na yanzu.

(1.4) Gidajen roba

kayan inganci sune PA66 ko nailan don rigakafin gobara.

rigakafin wuta

(1.5) sassan karfe, ainihin kayan ƙarfe yakamata su zama masu sanyi, ba ƙarfe ba.

Salon OBO yayi amfani da sassan karfe:

karfe karfe

Dehn salo yayi amfani da sassan ƙarfe masu sanyi:

Dehn salo ƙarfe na ƙarfe tagulla_1

(1.6) Kayan kare muhalli

Wasu masana'antar suna amfani da resin epoxy don rufewa. Epoxy resin yana da ƙamshi kuma bashi da kyau ga kare muhalli da lafiyar shi.

OBO-style-pluggable-module

Muna amfani da rufin rufi mai rufi, ba kwa buƙatar resin epoxy, ya fi kyau don kiyaye muhalli.

rufi-mai rufi-varistor

2. Aikin sarrafa kansa

Partsananan sassa suna haɗi tare da MOV (varistor) yakamata su kasance masu walda dogara. idan manual waldi, shi sauƙi faruwa kasa solder. Don haka waldi na atomatik zai iya kiyaye daidaitattun ingancin samfura. https://www.youtube.com/watch?v=RHwNJv8hobE

atomatik waldi

3. Laboratory da gwaji

A matsayina na mai kera SPDs, dole ne ya kasance yana da cikakkun kayan aikin gwaji don gwada samfuran ko yin amfani da shi don:

StandardsItemsRarraba gwaji / Nau'in Gwaji
IEC61643-11: 2011AC SPDsClass I, I + II, II, II + III
EN61643-11: 2012AC SPDsRubuta 1, 1 + 2, 2, 2 + 3 / T1, T1 + T2, T2, T2 + T3
IEC61643-31: 2018PD SPDsClass I + II, II
EN50539-11: 2013PD SPDsRubuta 1 + 2, Rubuta 2 / T1 + T2, T2

Matsayin AC da rarrabuwa gwaji:

EN 61643-11: 2012IEC 61643-11: 2011VDE 0675-6-11: 2002In (80 / 20ss)Imax (8 / 20ss)Iimp (10 / 350ss)Uoc (1.2 / 50ss)
T1Class IClass B25 KA65 KA25 KA/
T1 + T2Class I + IIAjin B + C12.5 ~ 20 kA50 KA7 KA/
12.5kA
T2Class IIClass C20 KA40kA//
T2 + T3 (ko T3)Class II + III (ko III)Class C + D (ko D)10 KA20kA/10 kV

6 kV

Matsayin PV SPDs da rarrabuwa gwaji:

EN 50539-11: 2013IEC 61643-31: 2018VDE 0675-39-11: 2013In (80 / 20ss)Imax (8 / 20ss)Iimp (10 / 350ss)
T1 + T2Class I + IIAjin B + C20 KA40 KA6.25 kA / sanda

ITotalKu: 12.5kA

T2Class IIClass C20 KA40kA/

Muna da jerin kayan gwaji kamar yadda ke ƙasa:
(1) Injin janareto (Imax har zuwa 150kA [8 / 20μs]; Iimp har zuwa 25kA [10 / 350μs])
(2) Tsarin hada-hadar motsi 1.2 / 50'ss ƙarfin lantarki & janareta na yanzu (Uoc: 6kV [1.2 / 50μs]; Imax 4kA [8 / 20μs])
(3) Jarrabawar kwanciyar hankali

https://www.youtube.com/watch?v=Mbpn8ls8VJ0

5. Certificate:

  • Abubuwan: RoHS
  • Gudanarwa: ISO9001: 2015
  • Kariyar muhalli: ISO14001: 2015
  • Nazarin Lafiya da Tsaro na Aiki: OHSAS18001
  • Rahoton gwajin samfurin samfurin lasisi da takaddun shaida, kamar TUV, CB, CE, EAC, RoHS

https://www.lsp-international.com/tuv-cb-ce-eac-rohs-certificate-for-spd/

IEC 61643-11: 2011 / EN 61643-11: 2012 Matsakaiciyar testedasa ta Duniya - Shin testedananan Kariyar Kayayyakinku (SPDs) an gwada su kuma sun jitu da hakan?

Dole ne Protean Kariyar Kariya su Cika Ka'idoji
IEC 61643-11: 2011 / EN 61643-11: 2012 devicesananan na'urori masu kariya masu ƙarfi - Sashe na 11 Surarfafa na'urorin kariya da ke haɗe da tsarin wutar lantarki mai ƙarancin ƙarfi - Bukatu da hanyoyin gwaji

Dole ne na'urorin kariya masu ƙarfi (SPDs) su samar da ayyukanda ayyuka na kariya da sigogin aiki don dacewa da amfani a cikin ra'ayoyin kariya masu dacewa. Saboda haka, an haɓaka su, an gwada su, kuma an rarraba su gwargwadon tsarin ƙasashensu na samfuran samfura.

Devicesararrun na'urorin kariya masu haɗuwa da tsarin wutar lantarki masu ƙarancin ƙarfi ana fuskantar buƙatu da hanyoyin gwaji waɗanda sabon IEC 61643-11: 2011 / EN 61643-11: 2012 International Standard suka ƙayyade.

Alamar gaskiya ta inganci ita ce takaddun shaida da yarda daga kwalejin gwaji mai zaman kanta. Wannan yana tabbatar da cikar tsarin kayan aikin zamani don tabbatar da aminci da mutuncin SPDs. Abubuwan da ake buƙata na ƙa'idodi waɗanda aka sanya akan SPDs galibi suna buƙatar rikitarwa masu rikitarwa waɗanda ƙwararrun dakunan gwaje-gwaje kaɗan ne kawai ke iya aiwatarwa a duniya.

Taya kuka sani?

Inganci da aikin na'urorin kariya masu ƙarfi suna da wuya abokin ciniki ya tantance. Ba za a iya gwada aikin da ya dace ba a cikin dakunan gwaje-gwaje masu dacewa. Baya ga bayyanar waje da kuma haipics, bayanan fasaha da masana'antar ke bayarwa ne kawai ke iya samar da kowane jagora. Ko da mahimmancin shine sanarwa mai aminci daga masana'anta & takaddun shaida / yarda game da aikin SPD da aiwatar da gwaje-gwajen da aka ƙayyade a cikin samfurin samfuran daga jerin IEC 61643-11: 2011 / EN 61643-11: 2012

Rubuta takaddun shaida daidai da matsayin

StandardsRarraba gwajiCertification
IEC 61643-11: 2011Class I, I + II, II, II + IIICB
EN 61643-11: 2012T1, T1 + T2, T2, T2 + T3TUV-mark, KEMA, CE
UL 1449 na 4T1, T2, T3, T4, T5UL, ETL, cTUVus

6. Lokacin yin rajista na ma'aikata da layin samfu.

(6.1) Ya kamata a bincika lasisin kasuwancin masana'anta, dogon lokaci ya mai da hankali kan haske da filin kariyar tashin hankali, yana nufin masana'antar ta fi ƙwarewa.

(6.2) Babban layin samfur. ƙwararren mai siyarwa ya kamata ya mai da hankali kan walƙiya da haɓaka kariyar ƙaruwa. Layin samfurin na iya haɗawa da:

A. AC da DC masu samarda wutar lantarki suna karuwa da na'urorin kariya
B. Mai ba da kariya game da layin bayanai / sigina
C. Kayan aikin kariyar tashin hankali na RF
D. Sandar Wuta, sandar taron walƙiya, sandar ƙasa, ƙasa madugu dss.

7. Garantin Samfura

Shahararren iri kamar Dehn, OBO, suna ba da garantin shekaru 5. idan masana'anta sun tabbatar sun samar da samfurin inganci, yakamata su bada garanti na shekaru 3-5.

Garantin shekaru 5-Yadda za a zaɓi mai haɓaka na'urar kariya ta SPD

8. kunshin

Kowace alama ta masana'anta ko OEM, mai ƙira ya kamata ya ba da hatimi mai kyau (serigraphy), kunshin (kartani da akwatin), takarda ko littafin lantarki (umarnin shigarwa)

https://www.youtube.com/watch?v=fXiNHuUHYBI

https://www.youtube.com/watch?v=tv2_lm8ehky

Girkawa - AC & DC ta fara haɓaka na'urar SPD

Karfafa na'urar kariya ta SPD akwatin mutum na ciki

Yadda za a zabi mai kera na'urar kariya ta SPD, Wadannan mahimman mahimman bayanai guda 8 na siyan na'urar kariya daga China, fatan zai taimaka.

Mu kamfani ne na iyali daga kuma muke samar da na'urorin kariya (SPD) a duk duniya sama da shekaru 10. Muna da namu binciken & ci gaba, samarwa, goyon bayan fasaha da dakin gwaji kuma.

IYAYE MUTANE AKA YI A SINA TUN DAGA 2010

LSP ana samar da su ba kawai don gine-gine da wuraren zama ba, amma har ma don aikace-aikacen masana'antu kamar bututun mai, bututun gas, photovoltaics, tashoshin wutar lantarki da layin dogo. Kayanmu suna kariya daga hauhawar sabbin fasahohi, injuna, kayan aiki da kayan aiki a duk faɗin duniya.

Hakanan muna haɓaka da ƙera na'urori masu sa ido na rufi (IMD) don keɓaɓɓun cibiyoyin sadarwar IT. Muna samar da cikakke, mai rikitarwa A zuwa Z bayani don saka idanu kan yanayin rufi a asibitoci, masana'antu da aikace-aikace na musamman.

Ba mu yi da'awar cewa za mu iya yin komai ba, Idan muna da tambayoyi da shawarwari game da abubuwan SPDs, ƙungiyarmu ta ƙwararrun masu fasaha za ta yi farin cikin amsa tambayoyinku kuma su samo muku samfurin da ya dace.