Na'urar Kariyar Haske ta Hasken Layi


Na'urar Kariyar Haske ta Haske don Hasken Titin Layi, ana iya haɗa shi cikin jerin ko a layi ɗaya. Na al'ada - 6kV / 3kA; Ingantacce - 10kV / 5kA; Matsananci - 20kV / 10kA

Kariya Karuwa don tsarin hasken LED

Koyaya, wannan fasaha mai ban sha'awa tana da mahimmancin rauni: ƙwarewarta ga saurin tashin hankali wanda aka ƙirƙira ta walƙiya ko ayyukan sauya wuta akan hanyar sadarwa ta AC.

Saboda warwatsewa da wurin da aka fallasa shi, tsarin hasken wuta na LED zai gamu da hauhawa wanda zai haifar da gazawar wutan lantarki, lalata kayan LED ko asarar ingancin hasken wuta. Saboda wadannan dalilai, ana ba da shawarar yin amfani da masu kariyar karfin da ke kusa da hasken wutar lantarki.

LSP yana ba da kariyar kariyar da aka tsara don girkewa a wurare daban-daban a kan hanyar sadarwar hasken wuta kamar fitilun kan titi, tushen sanduna, da kuma kantinan titi.

Na'urar Kariyar Fitilar Fitilar Fitilar SLP10-320 da jerin SLP20-320 na'urar da ke da kariya ta thermally Na'urar Kariyar Na'ura ce ta musamman wacce aka tsara don amfani da ita a waje da na'urorin hasken LED na kasuwanci don kariyar wuce gona da iri.

An ci gaba da LSP'' fasaha mai kariya ta zafin jiki.

Aikinsa na cire haɗin zafin jiki yana ba da ƙarin kariya don hana haɗarin bala'i da haɗarin gobara har ma a ƙarƙashin mawuyacin yanayi na ƙarshen rayuwa ko kuma ci gaba da yanayin wuce gona da iri.

Na'urar Kariyar Fitilar Fitilar LED SLP10-320 jerin da SLP20-320 suna fasalta ginanniyar alamar LED wanda ke sanar da lokacin da ake buƙatar maye gurbin tsarin.

  Aikace-aikace

  Features

• Wutar Lantarki na waje da Kasuwanci
• Hasken titi
• Hasken zirga-zirga
• Alamar dijital
• Hasken bangon bango
• Wutar lantarki gareji
• Hasken ambaliyar ruwa
• Hasken rami
• Hasken titi

Na'urar Kariyar Kariyar Haske ta Lights - Aikace-aikace

• Nunin LED a ciki yana adana lokacin kulawa ta hanyar gano buƙatar maye gurbin
• Kariyar Jima'i
• Ya dace don amfani dashi a cikin mai haske tare da rufin Class I ko Class II ∗
• Daga 10kA zuwa 20kA Matsakaicin Fitarwar Yanzu (Imax), 8 / 20μs
• High line-to-duniya / ƙasa juriya
• IP66: Ture-matse da ruwa mai tsafta
• Layi daya ko Jerin zaɓuɓɓukan haɗi
• IEC 61643-11 / EN 61643-11 an gane ∗

Duba 'Sashin Lissafin Sashin' don cikakkun bayanai na karfin wutar lantarki da ake samu don Class I da Class II
shigarwa, da teburin 'Na'urar Bayani da Bayani dalla-dalla' don takamaiman ƙarfin lantarki.

Takardar bayanan SLP10-320
Takardar bayanan SLP20-320
TAMBAYA TAMBAYA

Sharuɗɗa da Ma'anar

Maras ƙarfi ƙarfin lantarki UN

Voltagearfin wutar lantarki yana tsaye don ƙarfin ƙarfin tsarin don kiyaye shi. Ofimar ƙarfin lantarki mara amfani sau da yawa yana aiki azaman nau'in keɓaɓɓu don na'urorin kariya masu ƙarfi don tsarin fasahar bayanai. An nuna shi azaman ƙimar rms don tsarin ac.

Matsakaicin ci gaba da aiki irin ƙarfin lantarki UC

Matsakaicin ƙarfin wutar lantarki mai aiki (matsakaicin ƙarfin ƙarfin aiki) ƙimar rms ce ta matsakaicin ƙarfin lantarki wanda ƙila a haɗa shi da tashoshin da suka dace na na'urar kariya yayin tashin hankali. Wannan shi ne matsakaicin ƙarfin da ke jikin arrester a cikin yanayin da aka ayyana cewa ba ya gudanar da shi, wanda ke sake dawo da arrester ɗin zuwa wannan yanayin bayan ya yi tuntuɓe kuma ya sauke. UCimar UC ta dogara da ƙarfin lantarki na tsarin da za a kiyaye shi da bayanan mai sakawa (IEC 60364-5-534).

Maganin sallama na yanzu In

Matsakaicin fitarwa na halin yanzu shine ƙimar mafi girman halin motsa jiki na 8/20 which wanda aka ƙaddara na'urar kariya ta tashin hankali a cikin wani shirin gwaji kuma wanda na'urar kariya ta karuwa zata iya fitarwa sau da yawa.

Matsakaicin fitarwa na yanzu Imax

Matsakaicin fitarwa na yanzu shine iyakar ƙimar ƙimar halin 8/20 whichs wanda na'urar zata iya fitarwa cikin aminci.

Hasken walƙiya halin yanzu Iimp

Hanyar walƙiya ta halin yanzu ƙirar ƙa'ida ce ta yau da kullun tare da nau'in 10/350 μs. Sigogin sa (darajar koli, caji, takamaiman makamashi) suna kwaikwayon nauyin da hasken walƙiya ya haifar. Yanayin walƙiya da waɗanda ke haɗe masu kame dole ne su iya sauke irin wannan walƙiya da igiyar ruwa sau da yawa ba tare da halakarwa ba.

Jimlar yawan fitarwa na yanzuTotal

A halin yanzu wanda ke gudana ta cikin PE, PEN ko haɗin duniya na SPD mai yawa yayin duka gwajin fitarwa na yanzu. Ana amfani da wannan gwajin don ƙayyade nauyin duka idan halin yanzu yana gudana ta hanyoyi da yawa na kariya na SPD mai yawa. Wannan ma'aunin yana yanke hukunci don ƙarfin fitarwar wanda za'a iya sarrafa shi ta hanyar adadin mutum

hanyoyin SPD.

Matakan kariyar lantarki UP

Matakan kariyar ƙarfin lantarki na na'urar kariya mai ƙarfi shine matsakaicin ƙimar ƙarfin lantarki a cikin tashoshin na'urar kariya mai ƙarfi, wanda aka ƙaddara daga daidaitattun gwajin mutum:

- voltagearfin wutar walƙiya mai saurin haske 1.2 / 50 (s (100%)

- voltagearfin wutar lantarki tare da haɓakar 1kV / μs

- voltagearfin wutar lantarki mai ƙayyadadden ƙarfin fitarwa na yanzun

Matakin kariyar lantarki yana nuna karfin naurar kariya ta karuwa don iyakance tashin hankali zuwa matakin saura. Matakan kariyar lantarki ya bayyana wurin shigarwa dangane da rukunin yawan zafin jiki bisa ga IEC 60664-1 a tsarin samar da wutar lantarki. Don amfani da na'urorin kariya masu ƙarfi a cikin tsarin fasahar bayanai, dole ne a daidaita matakin kare ƙarfin lantarki zuwa matakin rigakafin kayan aikin da za'a kiyaye (IEC 61000-4-5: 2001).

-Imar gajeriyar hanya yanzuSCCR

Matsakaicin yanayin gajeren gajere na yanzu daga tsarin wutar lantarki wanda SPD, a ciki

hade tare da cire haɗin da aka kayyade, an kimanta shi

Short-kewaye juriya damar

Thearfin gajeren gajere shine ƙimar ƙarfin gajeren gajeren wutar lantarki mai saurin aiki wanda ake amfani da shi ta hanyar kariyar haɗari lokacin da aka haɗa madaidaicin madaidaitan fiyu.

Ratingimar gajeren zango NaFarashin SCPV na SPD a cikin tsarin hoto (PV)

Matsakaicin matsakaiciyar yanayin rashin ƙarfi wanda SPD, shi kaɗai ko a haɗa tare da na'urorin cirewar sa, ke iya jurewa.

Overara ƙarfin ɗan lokaci (TOV)

Volarfin zafin lokaci na ɗan lokaci na iya kasancewa a cikin na'urar kariya ta tashin hankali na ɗan gajeren lokaci saboda lahani a cikin babban ƙarfin lantarki. Dole ne a rarrabe wannan a sarari daga ɗan lokaci mai zuwa wanda ya faru sakamakon walƙiya ko aikin sauyawa, wanda ba zai wuce kusan 1 ms ba. The amplitude UT kuma an ƙayyade tsawon wannan juzu'in na ɗan lokaci a cikin EN 61643-11 (200 ms, 5 s ko 120 min.) Kuma ana gwada su daban-daban don SPDs masu dacewa bisa ga tsarin tsarin (TN, TT, da sauransu). SPD na iya ko dai a) tabbatacce ya gaza (TOV aminci) ko b) ya zama mai juriya da TOV (tsayayyar TOV), ma'ana cewa yana aiki gaba ɗaya yayin biye da ƙarin juzu'i na ɗan lokaci.

Mara amfani load halin yanzu (maras muhimmanci halin yanzu) IL

Matsayi na halin yanzu shine matsakaicin izinin aiki wanda zai iya gudana har abada ta hanyar tashoshin da suka dace.

Mai jagorar kariya na yanzuPE

Mai jagorar mai karewa shine halin yanzu wanda yake gudana ta hanyar haɗin PE lokacin da na'urar haɗin ke ƙaruwa ta haɗu da matsakaicin ƙarfin wutar lantarki mai aiki UC, bisa ga umarnin shigarwa kuma ba tare da masu amfani da kaya ba.

Maɗaukakiyar kariya mai kariya ta gaba-gaba / arrester

Na'urar kariya mai wuce gona da iri (misali fius ko kuma keɓaɓɓen maɓallin kewayawa) wanda yake a waje da arrester a gefen maƙerin don katse wutar-mitar mai biyowa ta yanzu da zaran ƙarfin fashewar na'urar kariya ya wuce. Ba a buƙatar ƙarin fis ɗin madadin tun da an riga an haɗa fuse ta madadin a cikin SPD (duba sashin da ya dace).

Yanayin zafin jiki mai aiki TU

Yanayin zafin jiki na aiki yana nuna zangon da za'a iya amfani da na'urori. Don na'urorin da ba na dumama kansu ba, daidai yake da kewayon yanayin zafi. Hawan zafin jiki don na'urori masu ɗumama kansu dole ne ya wuce ƙimar da aka nuna.

Lokacin amsawa tA

Lokacin amsawa yafi fasalin aikin amsawa na abubuwan kariya na mutum waɗanda aka yi amfani dasu a cikin waɗanda aka kama. Dogaro da ƙimar tashi du / dt na ƙarfin motsi ko di / dt na halin motsawar yanzu, lokutan amsawa na iya bambanta tsakanin wasu iyakoki.

Mai cirewa na asali

Devicesara na'urorin kariya don amfani a cikin tsarin samar da wutar lantarki wanda aka tanada tare da

Masu adawa da wutar lantarki (varistors) galibi suna da haɗin haɗin haɓakar zafin jiki wanda ke cire haɗin na'urar kariya daga wutar lantarki idan aka yi sama da ciki kuma ya nuna wannan yanayin aiki. Mai cire haɗin yana amsawa ga “zafi na yanzu” wanda aka sanya shi ta hanyar rarrabuwar kawuna kuma yana cire haɗin na'urar kariya daga wutar lantarki idan wani yanayin zafi ya wuce. An tsara haɗin haɗin don cire haɗin na'urar kariya ta wutar lantarki da aka loda a kan kari don hana wuta. Ba ana nufin tabbatar da kariya daga tuntuɓar kai tsaye ba. Za'a iya gwada aikin waɗannan haɗin haɗin haɗin ta hanyar ɗaukar nauyi / tsufa na waɗanda suka kama su.

Nesa lamba sigina

Lambar sigina mai nisa tana ba da sauƙin saka idanu daga nesa da nuni na yanayin aiki na na'urar. Yana fasalta da tashar tashar jirgin ruwa guda uku a cikin hanyar tuntuɓar canji. Ana iya amfani da wannan tuntuɓar azaman fashewa da / ko yin tuntuɓar kuma ta haka za'a iya haɗuwa da shi cikin tsarin sarrafa ginin, mai kula da gidan sauyawa, da sauransu

N-PE mai zane

Devicesara na'urorin kariya na musamman wanda aka tsara don shigarwa tsakanin mai gudanar da N da PE.

Haduwar igiyar ruwa

Haɗin haɗuwa yana haifar da wani janareta mai ƙarfin gaske (1.2 / 50 ,s, 8/20 μs) tare da ƙagaggen ƙalubalen 2 of. Ana kiran ƙarfin lantarki na wannan janareto kamar UOC. UOC alama ce da aka fi so don kamawa irin 3 tunda kawai waɗannan masu kama za a iya gwada su tare da haɗin haɗuwa (a cewar EN 61643-11).

Degree na kariya

Matsayin IP na kariya ya dace da nau'ikan kariya waɗanda aka bayyana a cikin IEC 60529.

Frequency kewayon

Yanayin mitar yana wakiltar zangon watsawa ko yawan yankewar abu na arrester gwargwadon halaye na haɓaka.

yakamata ya dogara da yawan tsari.

EMC kariya ta walƙiya - yanki na yanki daidai da IEC 62305-4: 2010 Ƙungiyar Harkokin Walƙiya (LPZ)

Tunanin yankin kare walƙiya EMC daidai da IEC 62305-4-2010 LPZ_1

Tunanin yankin kare walƙiya EMC daidai da IEC 62305-4-2010 LPZ_1

Yankunan waje:

Bayanan LPZ0: Yankin da barazanar ta kasance saboda filin walƙiya na lantarki wanda ba a bayyana shi ba kuma inda tsarin cikin zai iya fuskantar cikakken walƙiya ko tsawan tsawa.

LPZ 0 ya kasu zuwa:

Bayanan LPZ0A: Yankin da barazanar ke faruwa saboda hasken walƙiya kai tsaye da kuma filin walƙiyar lantarki. Tsarin cikin gida na iya zama ƙarƙashin cikakken ƙarfin walƙiya na yanzu.

Bayanan LPZ0B: Yanki mai kariya daga walƙiya kai tsaye amma inda barazanar shine cikakken walƙiya filin lantarki. Tsarin cikin gida na iya fuskantar guguwa mai zuwa.

Yankunan ciki (kariya daga walƙiya kai tsaye):

Bayanan LPZ1: Yankin da aka iyakance karuwar tashin hankali ta hanyar rabawa ta yanzu da keɓance hanyoyin da / ko ta SPDs a kan iyaka. Kariyar sararin samaniya na iya rage karfin wutan lantarki.

Bayanan LPZ2 … N: Yankin da za a iya ƙara iyakancewar hauhawar ruwa ta raba yanzu

da keɓance hanyoyin da / ko ta ƙarin SPDs a kan iyaka. Za a iya amfani da ƙarin garkuwar sararin samaniya don ƙara haɓaka filin walƙiya na lantarki.

Mun yi alkawarin ba da amsa cikin awanni 24 kuma mun tabbata cewa ba za a yi amfani da akwatin gidan waya ba don wata manufa ba.